คณะกรรมการบริหารคณะพยาบาลศาสตร์




ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พรชัย จูลเมตต์
Assist. Prof. Dr. Pornchai Jullamate
E-MAIL : pornchai@buu.ac.th
คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์

รองคณบดี



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วารี กังใจ
Assist. Prof. Dr. Waree Kangchai
E-MAIL : wareek@buu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบัณฑิตศึกษา



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นิสากร กรุงไกรเพชร
Assist. Prof. Dr. Nisakorn Krungkraipetch
E-MAIL : nisakorn@buu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. จิณห์จุฑา ชัยเสนา ดาลลาส
Assist. Prof. Dr. Jinjutha Chaisena Dallas
E-MAIL : jinjuthatawan@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพการศึกษาและยุทธศาสตร์การต่างประเทศ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พัชรินทร์ พูลทวี
Assist. Prof. Dr. Patcharin Poonthawe
E-MAIL : larnkha@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์

ประธานกรรมการ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อาภา หวังสุขไพศาล
Assist. Prof. Dr. Apa Wangsukpisan
E-MAIL : apa@buu.ac.th
ประธานคณะกรรมการบริหารสำนักงานคณบดี



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ยุพิน ถนัดวณิชย์
Assist. Prof. Dr. Yupin Tanatwanit
E-MAIL : ytanat@hotmail.com
ประธานคณะกรรมการบริหารงานบริการวิชาการ

ผู้ช่วยคณบดี



อาจารย์ ฉวีรัตน์ ชื่นชมกุล
Chawirat Chunchomgul
E-MAIL : papa_nut@yahoo.co.th
ผู้ช่วยคณบดี

ประธานสาขาวิชา



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วารี กังใจ
Assist. Prof. Dr. Waree Kangchai
E-MAIL : wareek@buu.ac.th
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลผู้สูงอายุ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ภรภัทร เฮงอุดมทรัพย์
Assist. Prof. Dr. Pornpat Hengudomsub
E-MAIL : pornpat12@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลสุขภาพจิตและจิตเวช



อาจารย์ ดร. ปณิชา พลพินิจ
Dr. Panicha Ponpinij
E-MAIL : ponpanicha@nurse.buu.ac.th
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลผู้ใหญ่



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พจนารถ สารพัด
Assist. Prof. Dr. Photjanart Sarapat
E-MAIL : photjanart@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลเด็ก



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุพิศ ศิริอรุณรัตน์
Assist. Prof. Dr. Supit Siriarunrat
E-MAIL : pits1962@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลมารดา ทารก และการผดุงครรภ์



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. โสรัตน์ วงศ์สุทธิธรรม
Assist. Prof. Dr. Sorut Wongsuttitham
E-MAIL : sorut@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการบริหารการพยาบาล



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สมสมัย รัตนกรีฑากุล
Assist. Prof. Dr. Somsamai Rattanagreethakul
E-MAIL : somsamai@buu.ac.th
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลชุมชน