สาขาวิชาการพยาบาลผู้สูงอายุ


 





รักษาการประธานสาขาวิชาการพยาบาลผู้สูงอายุ
Acting Head of Gerontological Nursing Group

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วารี กังใจ
Assist. Prof. Dr. Waree Kangchai





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วารี กังใจ
Assist. Prof. Dr. Waree Kangchai
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบัณฑิตศึกษา
อีเมล์ : wareek@buu.ac.th





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นัยนา พิพัฒน์วณิชชา
Assist. Prof. Dr. Naiyana Piphatvanitcha
ประธานหลักสูตรวิชาการพยาบาลผู้สูงอายุ
อีเมล์ : naiyana_p2005@hotmail.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พรชัย จูลเมตต์
Assist. Prof. Dr. Pornchai Jullamate
คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์
อีเมล์ : pornchai@buu.ac.th





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ชลธิชา จันทคีรี
Assist. Prof. Chonticha Chantakeeree
อีเมล์ : chonticha.puy@gmail.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อรวรรณ กูลจีรัง
Assist. Prof. Orawan Kuljeerang
อีเมล์ : okuljeerang@gmail.com





อาจารย์ ดร. วะนิดา น้อยมนตรี
Dr. Wanida Noimontree
อีเมล์ : noimontree@nurse.buu.ac.th





อาจารย์ ดร. อรพินท์ หลักแหลม
Dr. Orphin Lakleam
อีเมล์ : orphin@buu.ac.th





อาจารย์ วัชรา ตาบุตรวงศ์
Watchara Tabootwong
อีเมล์ : tabootwong@buu.ac.th





อาจารย์ ศศิธร กรุณา
Sasithorn Karunaa
อีเมล์ : karunaa_sasitorn@hotmail.com