สาขาวิชาการพยาบาลมารดา-ทารก และการผดุงครรภ์


 





ประธานสาขาวิชาการพยาบาลมารดา-ทารก และการผดุงครรภ์
Head of Maternal-Newborn Nursing and Midwifery Group

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุพิศ ศิริอรุณรัตน์
Assist. Prof. Dr. Supit Siriarunrat





รองศาสตราจารย์ ดร. วรรณี เดียวอิศเรศ
Assoc. Prof. Dr. Wannee Deoisres
ประธานหลักสูตรวิชาการพยาบาลศาสตรมหาบัณฑิต (นานาชาติ)
อีเมล์ : wannee@buu.ac.th





รองศาสตราจารย์ ดร. ศิริวรรณ แสงอินทร์
Assoc. Prof. Dr. Siriwan Sangin
อีเมล์ : siriwan_y2001@yahoo.com





รองศาสตราจารย์ พิริยา ศุภศรี
Assoc. Prof. Piriya Suppasri
อีเมล์ : supiriya@hotmail.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อุษา เชื้อหอม
Assist. Prof. Dr. Usa Chuahorm
อีเมล์ : uchuahorm@gmail.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ตติรัตน์ เตชะศักดิ์ศรี
Assist. Prof. Dr. Tatirat Tachasuksri
ประธานหลักสูตรวิชาการพยาบาลผดุงครรภ์ขั้นสูง
อีเมล์ : tatiratp@yahoo.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรรณทนา ศุภสีมานนท์
Assist. Prof. Dr. Wantana Suppaseemanont
อีเมล์ : suppasee@gmail.com





ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุพิศ ศิริอรุณรัตน์
Assist. Prof. Dr. Supit Siriarunrat
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลมารดา ทารก และการผดุงครรภ์
อีเมล์ : pits1962@yahoo.com





อาจารย์ ดร. นารีรัตน์ บุญเนตร
Dr. Nareerat Boonnate
อีเมล์ : nareeratb@buu.ac.th





อาจารย์ จันทิมา ชินสร้อย
Chanthima Chinsoi
อีเมล์ : chanthima564@hotmail.com





อาจารย์ ช่อทิพย์ ผลกุศล
Chotip Phonkusol
อีเมล์ : chotip.phon@hotmail.com





อาจารย์ ศิรินภา แก้วพวง
Sirinapa Kaewpoung
อีเมล์ : kaewsirinapa2534@gmail.com