ทำเนียบอาจารย์


อาจารย์ จตุรดา จริยารัตนกูล
Jaturada Jariyarattanakul

อาจารย์

E-MAIL : jaturada.ja@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. จันทนา เกิดบางแขม
Dr. Jantana Koedbangkham

อาจารย์

E-MAIL : jantanak@buu.ac.th

อาจารย์ จันทิมา ชินสร้อย
Chanthima Chinsoi

อาจารย์

E-MAIL : chanthima2@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. จิณห์จุฑา ชัยเสนา ดาลลาส
Asst. Prof. Dr. Jinjutha Chaisena Dallas

อาจารย์

E-MAIL : jinjutha@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. จินตนา วัชรสินธุ์
Assoc. Prof. Dr. Chintana Wacharasin

อาจารย์

E-MAIL : chintana@buu.ac.th

อาจารย์ จิรกุล ครบสอน
Chirakun Khrobsorn

อาจารย์

E-MAIL : chirakun@buu.ac.th

อาจารย์ ฉวีรัตน์ ชื่นชมกุล
Chawirat Chunchomgul

อาจารย์

E-MAIL : chawirat@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. ชนัญชิดาดุษฎี ทูลศิริ
Assoc. Prof. Dr. Chanandchidadussadee Toonsiri

อาจารย์

E-MAIL : siriporn@buu.ac.th

อาจารย์ ชนาภา งามฉาย
Chanapa Ngamchay

อาจารย์

E-MAIL : chanapa.ng@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ชรัญญากร วิริยะ
Asst. Prof. charunyakorn Viriya

อาจารย์

E-MAIL : charunyakorn@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ชลธิชา จันทคีรี
Asst. Prof. Chonticha Chantakeeree

อาจารย์

E-MAIL : chantakeeree@buu.ac.th

อาจารย์ ชลธิชา จับคล้าย
Chonthicha Jubklay

อาจารย์

E-MAIL : Chonthicha.ju@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ชุติมา ฉันทมิตรโอภาส
Asst. Prof. Dr. Chutima Chantamit-O-Pas

อาจารย์

E-MAIL : kpchutima@buu.ac.th

อาจารย์ ช่อทิพย์ ผลกุศล
Chotip Phonkusol

อาจารย์

E-MAIL : chotip.ph@buu.ac.th

อาจารย์ ณชนก เอียดสุย
Nachanok Aiadsuy

อาจารย์

E-MAIL : nachanok@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ดวงใจ วัฒนสินธุ์
Asst. Prof. Dr. Duangjai Vatanasin

อาจารย์

E-MAIL : duangjai@buu.ac.th

อาจารย์ ดำรงค์ศักดิ์ สงเอียด
Damrongsak Songaiad

อาจารย์

E-MAIL : Damrongs@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ตติรัตน์ เตชะศักดิ์ศรี
Asst. Prof. Dr. Tatirat Tachasuksri

อาจารย์

E-MAIL : tatirat@buu.ac.th

อาจารย์ ตระกูลวงศ์ ฦๅชา
Trakulwong Luecha

อาจารย์

E-MAIL : trakulw@buu.ac.th

อาจารย์ นนทกร ดำนงค์
Nontakorn Damnong

อาจารย์

E-MAIL : nontakorn@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นฤมล ธีระรังสิกุล
Asst. Prof. Dr. Narumon Teerarungsikul

อาจารย์

E-MAIL : narumon@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. นิภาวรรณ สามารถกิจ
Assoc. Prof. Dr. Niphawan Samartkit

อาจารย์

E-MAIL : niphawan@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ บุญญาภา กันยะ
Asst. Prof. Boonyapa Kanya

อาจารย์

E-MAIL : boonyapa@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. ปณิชา พลพินิจ
Dr. Panicha Ponpinij

อาจารย์

E-MAIL : somjit@buu.ac.th

อาจารย์ ปวีณา ติวาสิริพงศ์
Paweena Tivasiripong

อาจารย์

E-MAIL : paweena.ti@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ปาจรา โพธิหัง
Asst. Prof. Pachara Photihung

อาจารย์

E-MAIL : pachara@buu.ac.th

อาจารย์ ปุณญิศาฐ์ จรินทร์ธนันต์
Punyisa Jarintanan

อาจารย์

E-MAIL : punyisa.ja@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พจนารถ สารพัด
Asst. Prof. Dr. Photjanart Sarapat

อาจารย์

E-MAIL : photjanart@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พรชัย จูลเมตต์
Asst. Prof. Dr. Pornchai Jullamate

อาจารย์

E-MAIL : pornchai@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. พรนภา หอมสินธุ์
Assoc. Prof. Dr. Pornnapa Homsin

อาจารย์

E-MAIL : pornnapa@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พรพรรณ ศรีโสภา
Asst. Prof. Pornpan Srisopa

อาจารย์

E-MAIL : pornpan@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พัชรินทร์ พูลทวี
Asst. Prof. Dr. Patcharin Poonthawe

อาจารย์

E-MAIL : patcharh@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พัทธชนก วิถีธรรมศักดิ์
Asst. Prof. Patchanok Witheethamasak

อาจารย์

E-MAIL : patchanok@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พิชามญชุ์ อินทะพุฒ
Asst. Prof. Dr. Pichamon Intaput

อาจารย์

E-MAIL : rodjana@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ พิริยา ศุภศรี
Assoc. Prof. Piriya Suppasri

อาจารย์

E-MAIL : supiriya@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. ภรณี สวัสดิ์-ชูโต
Dr. Paranee Svastdi-Xuto

อาจารย์

E-MAIL : paranee@buu.ac.th

อาจารย์ ภาคิณี เดชชัยยศ
Pakinee Detchaiyot

อาจารย์

E-MAIL : pakinee@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ยุพิน ถนัดวณิชย์
Asst. Prof. Dr. Yupin Tanatwanit

อาจารย์

E-MAIL : tanatwanit@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ยุวดี ลีลัคนาวีระ
Asst. Prof. Dr. Yuwadee Leelukkanaveera

อาจารย์

E-MAIL : yuwadeel@buu.ac.th

อาจารย์ ร.อ.ญ.นาตยา แสงใส
Nattaya Sangsai

อาจารย์

E-MAIL : nattayas@buu.ac.th

อาจารย์ รัศมิ์สุนันท์ จันทรภักดี
Russunan Jantarapakdee

อาจารย์

E-MAIL : russunan.ja@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. รุ่งรัตน์ ศรีสุริยเวศน์
Assoc. Prof. Dr. Rungrat Srisuriyawate

อาจารย์

E-MAIL : rungrat@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ลัดดาวัลย์ พุทธรักษา
Asst. Prof. Dr. Laddawan Puttaruksa

อาจารย์

E-MAIL : laddawan@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วชรีกร อังคประสาทชัย
Asst. Prof. Wachareekorn Aungkaprasatchai

อาจารย์

E-MAIL : wachareekorn@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วณิตา ขวัญสำราญ
Asst. Prof. Wanita Kwansumran

อาจารย์

E-MAIL : wanita@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรรณทนา ศุภสีมานนท์
Asst. Prof. Dr. Wantana Suppaseemanont

อาจารย์

E-MAIL : wantanas@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรรณรัตน์ ลาวัง
Asst. Prof. Dr. Wannarat Lawang

อาจารย์

E-MAIL : lawang@buu.ac.th

อาจารย์ วริษา กันบัวลา
Warisa Kanbuala

อาจารย์

E-MAIL : warisa@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. วะนิดา น้อยมนตรี
Dr. Wanida Noimontree

อาจารย์

E-MAIL : noimontree@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. วัชรา ตาบุตรวงศ์
Dr. Watchara Tabootwong

อาจารย์

E-MAIL : tabootwong@buu.ac.th

อาจารย์ วิชชาภรณ์ คิดสำโรง
Witchaporn Kidsamrong

อาจารย์

E-MAIL : witchaporn.ki@buu.ac.th

อาจารย์ ศศิธร กรุณา
Sasithorn Karunaa

อาจารย์

E-MAIL : sasitho@buu.ac.th

อาจารย์ ศิรินภา แก้วพวง
Sirinapa Kaewpoung

อาจารย์

E-MAIL : sirinapa.ka@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ศิริยุพา สนั่นเรืองศักดิ์
Asst. Prof. Dr. Siriyupa Sananreangsak

อาจารย์

E-MAIL : siriyupa_s@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. ศิริวรรณ แสงอินทร์
Assoc. Prof. Dr. Siriwan Sangin

อาจารย์

E-MAIL : yuenyong@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สมสมัย รัตนกรีฑากุล
Asst. Prof. Dr. Somsamai Rattanagreethakul

อาจารย์

E-MAIL : somsamai@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สราวลี สุนทรวิจิตร
Asst. Prof. Sarawalee Suntornvijitr

อาจารย์

E-MAIL : sarawalee@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สหัทยา รัตนจรณะ
Asst. Prof. Dr. Sahattaya Rattanajarana

อาจารย์

E-MAIL : sahattar@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สายฝน ม่วงคุ้ม
Asst. Prof. Dr. Saifone Moungkum

อาจารย์

E-MAIL : saifone@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. สาวิตรี หลักทอง
Dr. Sawitree Lakthong

อาจารย์

E-MAIL : sawitree_l@buu.ac.th

อาจารย์ สาวิตรี วงศ์อินจันทร์
Sawitree Wonginjun

อาจารย์

E-MAIL : sawitreew@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สิริพิมพ์ ชูปาน
Asst. Prof. Siripim Chupan

อาจารย์

E-MAIL : Siripim@buu.ac.th

อาจารย์ สุธารัตน์ ชำนาญช่าง
Sutharat Chamnanchang

อาจารย์

E-MAIL : sutharat@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุพิศ ศิริอรุณรัตน์
Asst. Prof. Dr. Supit Siriarunrat

อาจารย์

E-MAIL : supits@buu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร. สุวรรณา จันทร์ประเสริฐ
Assoc. Prof. Dr. Suwanna Junprasert

อาจารย์

E-MAIL : suwanna@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สุวรรณี มหากายนันท์
Asst. Prof. Suwannee Mahakaynun

อาจารย์

E-MAIL : suwannee@buu.ac.th

อาจารย์ ดร. อรพินท์ หลักแหลม
Dr. Orphin Lakleam

อาจารย์

E-MAIL : orphin@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อริสรา ฤทธิ์งาม
Asst. Prof. arisara Ritngam

อาจารย์

E-MAIL : arisara@buu.ac.th

อาจารย์ อาทิตยา อติวิชญานนท์
Artittaya Artiwitchayanon

อาจารย์

E-MAIL : artittaya@buu.ac.th

อาจารย์ อารียา สมรูป
Areeya Somroop

อาจารย์

E-MAIL : areeya.so@buu.ac.th

อาจารย์ อโนชา ทัศนาธนชัย
Anocha Tassanatanachai

อาจารย์

E-MAIL : anochat@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. เขมารดี มาสิงบุญ
Asst. Prof. Dr. Khemaradee Masingboon

อาจารย์

E-MAIL : khemaradee@buu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. โสรัตน์ วงศ์สุทธิธรรม
Asst. Prof. Dr. Sorut Wongsuttitham

อาจารย์

E-MAIL : sorut@buu.ac.th