คณะกรรมการประจำคณะพยาบาลศาสตร์


 




ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พรชัย จูลเมตต์
Assist. Prof. Dr. Pornchai Jullamate
E-MAIL : pornchai@buu.ac.th
คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พิชาญ สว่างวงศ์
Assist. Prof. Dr. Pichan Sawangwong
E-MAIL :
ผู้ทรงคุณวุฒิ



นาย ณรงค์ชัย คุณปลื้ม
Mr. Narongchai Khunpluem
E-MAIL :
ผู้ทรงคุณวุฒิ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ภูมิพัฒน์ ภาชนะ
Assist. Prof. Dr. Pumipat Pachana
E-MAIL :
ผู้ทรงคุณวุฒิ



อาจารย์ วิรัช คารวะพิทยากุล

E-MAIL :
ผู้ทรงคุณวุฒิ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นิสากร ชีวะเกตุ
Assist. Prof. Dr. Nisakorn Jivacate
E-MAIL : nisakorn@buu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. จิณห์จุฑา ชัยเสนา ดาลลาส
Assist. Prof. Dr. Jinjutha Chaisena Dallas
E-MAIL : jinjuthatawan@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพการศึกษาและยุทธศาสตร์การต่างประเทศ



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พัชรินทร์ พูลทวี
Assist. Prof. Dr. Patcharin Poonthawe
E-MAIL : larnkha@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์



อาจารย์ ดร. ปณิชา พลพินิจ
Dr. Panicha Ponpinij
E-MAIL : ponpanicha@nurse.buu.ac.th
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลผู้ใหญ่



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พจนารถ สารพัด
Assist. Prof. Dr. Photjanart Sarapat
E-MAIL : photjanart@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลเด็ก



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุพิศ ศิริอรุณรัตน์
Assist. Prof. Dr. Supit Siriarunrat
E-MAIL : pits1962@yahoo.com
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลมารดา ทารก และการผดุงครรภ์



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรรณรัตน์ ลาวัง
Assist. Prof. Dr. Wannarat Lawang
E-MAIL : lawang@go.buu.ac.th
ประธานสาขาวิชาการพยาบาลชุมชน



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อังคนา จงเจริญ
Assist. Prof. Angkana Chongjarearn
E-MAIL : a.rattana2514@gmail.com
ผู้แทนคณาจารย์



ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สมสมัย รัตนกรีฑากุล
Assist. Prof. Dr. Somsamai Rattanagreethakul
E-MAIL : somsamai@buu.ac.th
ผู้แทนคณาจารย์



อาจารย์ สาวิตรี หลักทอง
Sawitree Lakthong
E-MAIL : sawitree_l@nurse.buu.ac.th
ผู้แทนคณาจารย์