เมื่อวันที่ 13-17 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 ณ คณะพยาบาลศาสตร์ ได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.พรชัย จูลเมตต์ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ พร้อมวิทยากรในการร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ฯ ในด้านต่าง ๆ โดยมีกิจกรรมสำหรับอาจารย์และเจ้าหน้าที่ อาทิเช่น กิจกรรมการเปลี่ยนแปลงที่สำคัญกับการพัฒนาคุณภาพ กิจกรรมยกระดับองค์กรสู่องค์กรแห่งความเป็นเลิศ กรรมการบริหารจัดการความรู้ กิจกรรมการพัฒนาบุคลากร งานบริหารบุคคล การวัดและประเมินผลการศึกษา การพัฒนาหลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต การบรรลุเป้าหมายองค์กร ด้วยแนวคิดแบบผู้ประกอบการ หัวข้อยุทธศาสตร์วิจัยกับการขับเคลื่อน FON การสัมมนาบุคลากรสายสนับสนุน และการสร้างความสุขในสถานที่ทำงาน เป็นต้น
Nursing Faculty of Burapha University 169 Long-Hard BangsaenRoad, Tambon Saensook, Amphur Muang, Chonburi 20131, Thailand.Tel. 66-0-3810-2222 Ext 2880 Fax. 66-038-393746 website administrator : admin@nurse.buu.ac.th
Copyright © 2021 | by Faculty of Nursing Burapha University