เมื่อวันที่ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมแคแสด ชั้น 5 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ คณะพยาบาลศาสตร์ ได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.พรชัย จูลเมตต์ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ มอบประกาศนียบัตรแก่ผู้ช่วยพยาบาลที่สำเร็จการศึกษา และกล่าวแสดงความยินดี รองศาสตราจารย์ ดร.ชนัญชิดาดุษฎี ทูลศิริ ประธานคณะกรรมการบริหารงานบริการวิชาการ ร่วมมอบเข็มฯ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดารัสนี โพธารส ประธานโครงการฯ กล่าวรายงานฯ รวมทั้งผู้แทนจากแหล่งฝึกประสบการณ์จากแหล่งต่าง ๆ พร้อมวีดิทัศน์ โดยผู้จัดการกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา (กศส.) ในการร่วมกล่าวให้โอวาท และแสดงความยินดีแก่ผู้ช่วยพยาบาลที่สำเร็จการศึกษา และนางสาวมัชฌิมา วาณิชย์เชาวลิตกุล ตัวแทนผู้ช่วยพยาบาลที่สำเร็จการศึกษา ร่วมกล่าวแสดงความรู้สึก และกล่าวขอบคุณในครั้งนี้
Nursing Faculty of Burapha University 169 Long-Hard BangsaenRoad, Tambon Saensook, Amphur Muang, Chonburi 20131, Thailand.Tel. 66-0-3810-2222 Ext 2880 Fax. 66-038-393746 website administrator : admin@nurse.buu.ac.th
Copyright © 2021 | by Faculty of Nursing Burapha University