กลุ่มงานการบริหารและการจัดการทั่วไป


งานบริหารบุคคล

นางประภัสสร พลาบดีวัฒน
Mrs.Prapassorn Plabodewat

โทร : 038-10
email : prapasso@buu.ac.th
ตำแหน่ง บุคลากร
Profile

นางสาวจตุพร วิรานุวัตร
Ms.Jatuporn Viranuvut

โทร : 038-102827
email : jatupornnurse@buu.ac.th
ตำแหน่ง บุคลากร
Profile

งานบริหารพัสดุ

นางสาวจิราพร ศรีหนองเม็ก
Ms.Jiraporn Srinongmake

โทร : 038-102833
email : sunday4no@gmail.com, jiraporns@buu.ac.th
ตำแหน่ง นักวิชาการพัสดุ
Profile

นางสาววริศรา พลจันทร์
Ms.Warissara Polchan

โทร : 038-102879
email : s.sudterak@gmail.com, wrisara.po@buu.ac.th
ตำแหน่ง ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
Profile

งานบริหารการคลัง

นางวราภรณ์ ทูปิยะ
Mrs.Waraporn Tupiya

โทร : 038-10
email : varaporn@buu.ac.th
ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี
Profile

นางสาววราภรณ์ ระจิตดำรงค์
Ms.Waraporn Rajitdamrong

โทร : 038-10
email : warapornra@buu.ac.th
ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี
Profile

งานพัฒนานโยบาย และแผนยุทธศาสตร์

นางประไพ จันทร์เจริญ
Mrs.Prapri Chanchareon

โทร : 038-10
email : prapri@buu.ac.th
ตำแหน่ง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
Profile

งานธุรการและสารบรรณ

นางอำไพ ผ่องใส
Mrs.Ampai Pongsai

โทร : 038-102810
email : ampaipong@buu.ac.th
ตำแหน่ง ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
Profile

นางพิราภรณ์ ชิ้นเกษร
Mrs.Piraporn Chinkasorn

โทร : 038-102868
email : piraporns@nurse.buu.ac.th, piyaporns@buu.ac.th
ตำแหน่ง ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
Profile

นางสาวศศิธร วรรัตน์
Ms.Sasithornm Worarat

โทร : 038-10
email : sasithornm@buu.ac.th
ตำแหน่ง ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
Profile

นางสาวสุภาวิณี วรรณพงษ์
Ms.Supawinee Wannapong

โทร : 038-102845
email : supawinee@buu.ac.th
ตำแหน่ง ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
Profile

งานบริหารอาคาร สถานที่ และสิ่งแวดล้อม

นายนิรัช แซมไธสง
Mr.Nirut Samthaisong

โทร : 038-10
email : juan@buu.ac.th
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
Profile

นายสัญญา ชื่นชอบ
Mr.Sanya Chuenchob

โทร : 038-102829
email : sanya@buu.ac.th
ตำแหน่ง ช่างเทคนิค
Profile

งานบริหารหอพัก

นางสุภาภรณ์ รูปเล็ก
Mrs.Supaporn rubrak

โทร : 038-10
email : supapornn@buu.ac.th
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่หอพัก
Profile

งานบริหารยานพาหนะ

นายนิรัช แซมไธสง
Mr.Nirut Samthaisong

โทร : 038-10
email : juan@buu.ac.th
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
Profile

นายชัยรัตน์ สงวนณรงค์ชัย
Mr.Chairat Sahnguannarongchai

โทร : 038-10
email : chairat@buu.ac.th
ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
Profile

นายอำนวย อ่องน้อย
Mr.amnoy Ongnoi

โทร : 038-10
email : amnoy@buu.ac.th
ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
Profile

นายมนตรี มีมาก
Mr.Montree Meemak

โทร : 038-10
email : montreem@buu.ac.th
ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
Profile

นายธวัชชัย เกษแก้ว
Mr.Thawatchai katekaew

โทร : 038-10
email : thawatchai.ka@buu.ac.th
ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
Profile

นายชลิต ประยูรศักดิ์
Mr.Chalit Prayoonsak

โทร : 038-102816
email : chalit.pr@buu.ac.th
ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
Profile

งานช่วยอำนวยการผู้บริหาร

นางสาวชาลินี เย็นดี
Ms.Chalinee yendee

โทร : 038-102872
email : , chalinee@buu.ac.th
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
Profile

งานแม่บ้าน

นางน้ำค้าง ช่วยป้อง
Mrs.Namkang Chauipong

โทร : 038-10
email : , namkang@buu.ac.th
ตำแหน่ง แม่บ้าน
Profile

Contact

คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา
169 ถนนลงหาดบางแสน ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130
โทร. 038-102-880 แฟกซ์ 038-393-476

ผู้ดูแลเว็บไซต์ : admin@nurse.buu.ac.th

Maps

Facebook

Copyright © 2021 | by Faculty of Nursing Burapha University