รองศาสตราจารย์ ดร.พิชามญชุ์ อินทะพุฒ อาจารย์สาขาวิชาพยาบาลสุขภาพจิตและจิตเวช
อาจารย์ที่ปรึกษา นาวาโทหญิงเบญจภัค สางห้วยไพร นิสิตหลักสูตรพยาบาลศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการพยาบาลจิตเวชและสุขภาพจิต เนื่องในโอกาสได้รับ “โล่รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2” การแข่งขันวิทยานิพนธ์ภายใน 3 นาที (3MT : Three Minute Thesis)