ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจนา พิบูลย์ ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายยุทธศาสตร์และพัฒนาคุณภาพ
อาจารย์ที่ปรึกษาคุณสาวิน หอม วอน เดอ ลิฟโวร์ท นิสิตหลักสูตรพยาบาลศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการพยาบาลผู้สูงอายุ คณะพยาบาลศาสตร์ เนื่องในโอกาสได้รับ “โล่รางวัลชมเชย” การแข่งขันวิทยานิพนธ์ภายใน 3 นาที (3MT : Three Minute Thesis)